Gida > Labaran masana'antu > Shin har yanzu zaku iya yin taƙaƙen tayal a ƙarƙashin irin wannan yanayi?
Takardar shaida
Biyo Mu

Shin har yanzu zaku iya yin taƙaƙen tayal a ƙarƙashin irin wannan yanayi?

Shin har yanzu zaku iya yin taƙaƙen tayal a ƙarƙashin irin wannan yanayi?

2021-01-16 10:23:02

Mutane da yawa suna ta tambaya kwanan nan, An cika shi da wakili na suminti a cikin gidana, Shin har yanzu kuna iya amfani da sandar tayal? I mana!

A zahiri, muddin aka sarrafa hatimin da kyau, hakan ba zai shafi amfani da dusar tayal ba, saboda yakamata a tsabtace rata kafin tayal ɗin, yayi matakin rata, saman tayal yumbu don tsabtace, babu ƙura, mai inganci , bushe Sannan za mu iya yin ginin tayal grout. Hakan baya tasiri tasirin gini.

 

 

Don haka me zan yi don amfani da dullin tayal? Da farko dai, yakamata a tsabtace mai ɗamarar kabu zuwa zurfin aƙalla 2-3 mm, sannan a tsaftace ragowar foda, tsabtace ciki da saman tayal ɗin. Bayan an gama rata gaba ɗaya, zamu iya yin ginin tayal grout.

 

 

Bayan sauraren bayanin da ke sama, shin kun warware shakku. Kelin epoxy gap filler maroki ba wai kawai yana da shekaru 14 na ƙwarewa a cikin ƙirar tayal, amma kuma yana da ƙungiyar gine-gine mai zaman kanta, daga albarkatun ƙasa zuwa amfani da gini, cikakkiyar fahimtar kwalliyar tayal da buƙatar kasuwa. Createirƙiri samfuran mafi inganci da mafi kyawun amfani a gare ku. Kafin saka samfurin zuwa kasuwa, zamuyi amfani da gwaji ta hanyar ginin gida. Wannan shine zaɓinku na aminci. Da zarar gini, amfani da rayuwa, tare da irin rayuwar rayuwar tayal ɗin yumbu!