Gida > Labaran masana'antu > Yaya girman gibin da ake buƙatar barin lokacin grouting
Takardar shaida
Biyo Mu

Yaya girman gibin da ake buƙatar barin lokacin grouting

Yaya girman gibin da ake buƙatar barin lokacin grouting

2020-12-17 09:46:18

Tilen yumbu shine farkon zaɓi ga iyalai da yawa ado, saboda tayal yumbu kansa yana ƙunshe da fannoni da yawa. Don haka yayin aiwatarwa, idan bai yi hankali ba, dole ne ya haifar da matsaloli da yawa, tabbas kwanan nan, mutane da yawa sun gabatar da wata mafita. Don haka don wannan, ya kamata mu ma muna da ɗan ilimin yau da kullun, don haka menene girman taɓin tayal ɗin da za a bari? Bayanin tazarar da keɓaɓɓen nau'in tayal yumbu ya bambanta. A yau, tare da ƙwarewar shekaru 14 a cikin masana'antar masana'antar tayal, za mu tattauna girman tazarar tare da ku.

 

 

 

1. Yaya girman yakamata yatsan tayal yumbu ya kasance

Lokacin da shago na yau da kullun ya sanya tayal yumbu, ramin bulo zai iya barin milimita 1-2 galibi, mai yin bulo wanda yawan faɗin ya ragu shine milimita 1, millimita 1.5 da milimita 2.

2. Gilashin bulo na babban gilashi don zama yaya babba

Iyali gaba ɗaya suna amfani da ratar don barin 2 ~ 3mm, irin wannan ba ɓarnatar da kayan abu bane, gajere kuma kyakkyawa. Gabaɗaya, nisa ratar nisa shine 2.0mm, 2.5m da 3.0mm.

 

 

3. Archaize ratar tubali ya kamata ya zauna yaya girma

Sanya bulo sakamakon zafin sanyi na ƙyamar ƙwanƙwasa ya bambanta, saboda haka ratar da ke wajabta ta fi girma, yawanci tilas ne a cikin 5 ~ 10mm, sauran bulo ana shuka su da yawa tare da 3-10mm sun fi kyau.

 

 

4. Ramin baranda, metope, bukka kare ya kamata ya zauna yaya girma

Bar rata domin kare zafin ya tashi sanyi sanyi, rata yayi kadan, zai kawo tayal yumbura zuwa ga iyawar yanayin muhalli ya zama talauci, sakamakon canjin yanayin zafin, zai iya sanya tayal yumbu ya matse hutu , rage rayuwar sabis na yau da kullun tayal. Ramin baranda yana nuna wajibcin rata sama da 2mm. Metope, bukka yana kare girman da ya bar rata to yakamata yayi magana gaba ɗaya milimita 1 zuwa 1.5.

 

 

Tabbas, girman buɗewar tayal na yumbu bashi da daidaitaccen daidaitacce, takamaiman amma maɓallin kamar salon ƙira da shimfidawa suna yanke shawara a haɗe bisa ga ginin. Matukar dai kayan basu lalace ba kuma sunyi kyau a takaice. Idan kuna da wasu tambayoyi game da dusar ƙanƙara ko tayal ɗin yumbu, da fatan za a tuntube mu-Kelin China mai sauƙin sheki mai walƙiya mai sayarwa. Zamu kasance mafi ƙwararru, mafi haƙuri, mafi inganci don taimaka muku magance matsalar.