Gida > Labaran masana'antu > Yadda ake zaɓar madaidaicin tayal
Takardar shaida
Biyo Mu

Yadda ake zaɓar madaidaicin tayal

Yadda ake zaɓar madaidaicin tayal

2021-01-09 11:29:53

Mutane koyaushe suna sayan soan da ake kira akan tarar net da tsada mai tsada ta hanyar riƙe da ilimin halayyar ɗan adam, mai ƙarancin rahusa don zaɓar ƙungiyar masu ginin tayal tare da ƙaramin farashi don ginin. Sakamako bayan yin kwalliya, ya waiga baya sai ya gano cewa akwai gabobi da yawa, gabobin da ba daidai ba, ƙura a saman ko gefen, launi mara daidaituwa, rashin ƙarfi, trachoma, kumfa, ɓacewa da sauran matsaloli da yawa. Don haka ta yaya za mu zaɓi madaidaicin tayal grout?

 

 

1. Ingancin tayal grout

A zamanin yau, saboda rashin ingancin samfurorin, akwai ƙarin matsaloli a cikin lokaci na gaba, kamar faɗuwa, ruɓewa, mugu da baƙi, canza launi da sauransu. Kudin gyara kuma yayi tsada sosai, sau da yawa ya fi farashin farashin kai tsaye neman samfuran ɗakunan tile masu ƙyalli da ƙwararrun rukunin gini. Sabili da haka, ginin tiƙƙen faren dole ne ya zaɓi ƙwanƙolin tayal mai inganci, fa'idodi da ƙarancin albarkatun ƙasa zai yi tasiri sosai ga tasirin tayal, farashin kayan ƙarancin kayan ƙira mai inganci zai kasance mai ɗan girma, farashin yanayi zai kasance kadan mafi girma. Bayan duk wannan, yana da ma'ana cewa kun sami abin da kuka biya. Misali, m grout ƙari mai ƙera Kelin tile grout, zai fi dacewa shigo da kayan ƙasa, don tabbatar da iyakar inganci da kwanciyar hankali na samfurin.

 

 

2. Kariyar muhalli na yadin goge

Wasu samfura masu arha a kasuwa suna amfani da ƙananan kayan ƙasa, kuma waɗannan ƙananan tayal grout suna da adadi mai yawa na abubuwa masu haɗari, waɗanda zasu cutar da lafiyar masu mallakar da ma'aikatan gini a cikin tsarin amfani na gaba. Misali, formaldehyde da aminophenol, waɗanda strictlyungiyar Kiwon Lafiya ta Majalisar Dinkin Duniya ke sarrafa su kuma ta hana su, na iya haifar da lahani ga jiki.

 

 

3. Daidaitawar launi na gorar tayal

Akwai nau'ikan launuka daban-daban da launuka na fale-falen buraka, hadewar tayal grouts launi shima ya bambamta. Dangane da salon ado na ciki don zaɓar launi tare da shi, ko zaku iya sauraren rawanin tayal ɗin ko shawarar tallan tallan tayal.

 

 

4. Tile grout construction team su zama masu sana'a

Kada ku nemi eran daba a cikin arha. Wasu daga cikin masu yin ɓarnatar da eran tawayen ba kwararru bane, sakamakon aikin su bashi da kyau, zai yi wuya a samu mutane don kulawa daga baya, babu garantin sabis bayan tallace-tallace.

 

 

Don haka kafin ku zaɓi yin gurnin tayal, muna ba da shawarar ku koma ga abubuwan da ke sama, Ina fata ƙwararren masanin namu zai iya taimaka muku ƙarin fahimta game da ilimin haɗin gwiwa, hana rami!