Gida > Labaru > Labaran masana'antu > Yi watsi da matakin bayyanar na ɗan lokaci, koya muku yadda ake zaɓar mafi kyawun tayal
Takardar shaida
Biyo Mu

Yi watsi da matakin bayyanar na ɗan lokaci, koya muku yadda ake zaɓar mafi kyawun tayal

Yi watsi da matakin bayyanar na ɗan lokaci, koya muku yadda ake zaɓar mafi kyawun tayal

2020-12-02 09:38:22

Tare da saurin ci gaban masana'antar masana'antar tayal, wasu kayan masarufin tayal suna malala zuwa cikin kasuwa. Wadannan samfuran na baya-baya, ko kuma hadin karfi basuda karfi sun bayyana sun fado, kamar su foda, ko kuma tura turaren daddawa cikin aiki. Don haka, a cikin sayan kayan goge na tayal daga waɗanne fannoni da yawa na binciken? Wani irin kayan gogaggen tayal ne suka cancanta?

1.Rashin ciki

Abubuwan da ke da zafi ko ƙamshi masu ƙamshi suna ɗauke da ƙarin sunadarai kuma suna iya shafar lafiyarmu. Akasin haka, ƙaramin ƙanshin kayan, aikin muhalli ya fi kyau. Abubuwan da aka saka dinki sune wadanda suka hada da sinadarin epoxy da maganin warkarwa da sauran kayan masarufi, epoxy resin da waken da kansu zasu sami wari kadan, samfurin ba zaiyi wani tasiri ga lafiyar mu ba bayan ya warke!

 

 

2.Color

Mai sana'a na yau da kullun yana samar da kayan ɗamarar tayal, yana jiran samfur don ƙarfafa yanayin launi, walƙiya tana da girma, na iya dacewa da tayal yumbu sosai, ƙara haɓaka mai kyau na ɗakin da aji. Samfurori masu ƙarancin tayal suna amfani da albarkatun ƙasa masu arha don haɓaka ƙyallen samfurin, kodayake mai shekin yana da girma sosai, amma launi ba na al'ada bane.

 

 

3.Bayan warkewa, danshi da santsi

Bayan warkewa, samfurin bai kamata ya ragu sosai ba, kuma farfajiyar ta zama ta zama mai santsi.

 

 

4.Daidaito

Bayan da ake buga faren tayal, daidaituwar kayan ƙarancin abu bai isa ba, abin mamaki na sauke foda zai faru. Ingancin ingancin tayal grout daidaiton dacewa, ƙarfin haɗi mai ƙarfi, ba mai sauƙin sauka ba, ba mai sauƙin sharewa ba, ba zai faɗi abin da ya faru ba.

 

 

5.Hadari da sassauci

Hardarfin wuya da sassauci ya kamata su kasance cikin daidaitaccen tushe. Bayan warkewa, taurin zai iya zama kwatankwacin tayal yumbu. Amma tayal grout ba shine mafi wuya mafi kyau ba, don kawai tare da laushi, tare da kyakkyawan sassauci; Irin wannan ikon ana yin kwangilarsa kamar tayal yumbu, kare yumbu mai yumbu don samar da aron ruɓewar rushewa.

 

 

6.Waterproof da kuma fumfuna hujja, ba sauki Fade

Launi zai zama muhimmin gwaji na kayan goge na tayal. Bayan amfani da lokaci, samfurin mai ƙarancin tayal yana canza launi sauƙaƙe yana faɗuwa, yana shafar kyawun gidan. Samfura masu kayan masarufi masu inganci basuda ruwa kuma basuda sankala bayan warkewa. Ba su da sauƙi don faɗuwa da canza launi bayan dogon lokacin amfani. Zasu iya hana yaduwar ƙwayoyin cuta da samar da kyakkyawan yanayin zama mai kyau da ma'amala ga familyan uwa.

 

 

Abubuwan da ke sama sune mahimman abubuwan don rarrabe ƙimar ingancin tayal. A cikin sayan kayayyakin goge na tayal, don lafiyar danginmu, kar a zaɓi makalar ƙananan farashin a makance ba ya bada garantin samfuran tayal ɗin, dole ne ya zaɓi masana'antun yau da kullun na alamar tayal. China epoxy tayal grout babban dillali-Kelin na maraba da abokanka.