Gida > Labaru > Labaran masana'antu > Waɗannan maki suna taimaka maka magance matsalar tayal grout degumming
Takardar shaida
Biyo Mu

Waɗannan maki suna taimaka maka magance matsalar tayal grout degumming

Waɗannan maki suna taimaka maka magance matsalar tayal grout degumming

2020-12-03 09:26:05

1. Dinkin bulo bai cika isa ba kuma akwai ƙura

Share haɗin gwiwa abu ne mai sauƙi amma abu ne wanda ke cinye juriya. Gabaɗaya, bayan amfani da mazugi mai haɗin gwiwa don share ƙazantar da ke tsakanin ratar ya kamata ya tsarkake sauran ƙurar ƙurar baya da gaba tare da goga baki nan da nan, kuma tare da tsabtar tsabtace tsabta, dubawa daga farawa zuwa ƙarshen na gaba.

Dalilin: Haɗin ba shi da tsabta, ƙurar ta wanzu tsakanin keɓaɓɓen bulo da yatsun tayal, wanda ke haifar da tayal ɗin yumbura kuma ba za a iya haɗa igiyar tayal ɗin gaba ɗaya ba, wanda ke haifar da mummunan yanayin.

 

 

Magani: Lokacin da wannan lamarin ya faru, hanya guda ce kawai - ta amfani da kayan aikin tsaftacewa don cire sassan lalacewa, da goga don tsabtace aikin na sakandare!

2. Sauƙaƙƙen tayal grout cikawa ba cikakke ba, shigar ruwa

Yakamata a sare maƙarƙashiyar manne gwargwadon girman taɓar tayal ɗin yumbu yayin gina tayal grout. Wannan saboda lokacin da faifan faɗakar bakin ƙwanƙolin gam ya yi daidai da faɗin haɗin, gam ɗin da aka samar da shi ta hanyar fitar da ainihin man zaren za a iya haɗa shi daidai da haɗin bulo, wanda zai iya guje wa ɓarnar da abin da ke faruwa na cikawa ba cikakke ba zuwa karamin kudi.

Dalilin: ba za a iya cika dusar tayal gaba ɗaya ta haɗin ginin bulo ba, ta amfani da abin gogewa na iya haifar da tsakiyar ɓangaren haɗin tubalin ko ratar ƙasan, wannan lokacin idan yana cikin yanki mai danshi, kamar: kicin, banɗaki da sauran wuraren gini , ruwa mai yawa yana kwarara zuwa saman tayal na yumbu, kuma bayan tarawa a cikin dogon lokaci, yana da sauƙin haifar da nutsuwa da lalacewar abu.

 

 

Magani: kula da faɗin murfin roba da yawan bututun roba kafin ginawa. Idan tayal grout degumming ne aka gina shi yake haifar da sabon abu, to kuna buƙatar tsaftace ɓangaren lalata, cire danshi, sa'annan ku sake amfani da dusar tayal ɗin ga ginin.

 

3. Ingantaccen kayan aiki na rufin tayal

Tile grout yana kan kasuwa a halin yanzu. Cakuda ne mai kauri wanda aka samo shi ta hanyar resin epoxy da babban polymer tare da takamaiman sassauci da kuma tsananin taurin ainti. Bayan gini, zai iya samar da fim mai kauri a farfajiya, tare da ayyuka irin su tabbataccen danshi da rashin tasirinsa.

Dalilin: wasu masana'antun "talon grout banner, amma kayan suna cike wakilin dinki (alamar polymer launi na yau da kullun), wanda yake da launi mai duhu, amfani da dutsen bulo dutsen zai bayyana bayan canzawar launi sabon abu, launin fata a hankali tare da oxygen a cikin iska ta hanyar iskar shaka, don dai ya zama alama ce ta shuɗewa, a hankali canza yanayin launi zai haifar da lahani da lalacewar yanayi.

 

 

Magani: idan kuna amfani da dusar tayal, ana ba da shawarar cewa ku sami rukunin masu aikin ginin tayal na yau da kullun, kuma amfani da kayan aikin kera bude tayal na yumbu suna kashe, sannan kuma don zaɓar samfuran da inganci masu kyau a cikin haɗin ginin, don haka zai iya ba wai kawai tabbatar da kwanciyar hankali na ciki ba, har ila yau yana iya amfani da yumbu tayal grout ya fi tsayi.

Ginin Tile grout lamari ne mai mahimmancin gaske, wanda kai tsaye ke shafar ingancin rayuwa da lafiyar iyali a nan gaba, a lokaci guda, tsayayyen tayal mai laushi yana iya ƙara rayuwar sabis na tayal yumbu, kuma yana da ƙarfi da shawarar cewa mu ɗauki da muhimmanci wannan batun tayal grout construction. Barka da zuwa tuntube mu-Kelin China launi tayal grout ma'aikata.