Gida > Labaru > Labaran masana'antu > Menene musabbabin toshewar sealant
Takardar shaida
Biyo Mu

Menene musabbabin toshewar sealant

Menene musabbabin toshewar sealant

2021-12-20 11:35:53

Da farko, bari mu yi magana game da yadda za a shigar sealant A kan gunkin manne: da farko, riƙe hannun da hannu ɗaya, tura spanner gaba, sannan ka buɗe shi gabaɗaya; Sa'an nan kuma ja sandar extrusion zuwa baya, kuma idan an ciro shi gaba ɗaya, ana iya loda mashin ɗin a cikin ramin katin. na manne gun; Sa'an nan daidaita extrusion sanda dace da kasa na tiyo, sabõda haka, da shigarwa ya cika.Shin" ba da sauki?

Shin kun ci karo da wasu matsaloli tun lokacin shigarwa? Misali: yumbu tile sealant yana da wahala, ko kai tsaye ba daga cikin kayan ba, me yasa wannan?

1. Dalili na yau da kullun shine cewa an toshe bututun ƙarfe ta hanyar ƙarfafawa tile m .A wannan lokacin, za mu iya maye gurbin sabon bututun ƙarfe kawai.

2.Sealant yana da tasiri sosai ta yanayin zafi. Gabaɗaya, lokacin da zafin jiki ya yi ƙasa sosai a cikin hunturu, colloid zai zama mai tauri da ɗanɗano, kuma zai haifar da matsalar gluing mai wuya.

3. Ƙananan buɗewa na bututun manne kuma zai haifar da wahalar gluing, don haka ginin sealant aiki ne na jiki, kuma ba shi da sauƙi a gwada ba tare da cikakken iyawa ba.

4. Idan kullin sarrafa matsi na bindigar gam ya yi ƙanƙanta, hakan kuma zai sa ba za a iya harba bindigar ɗin ba. Kuna iya juya kullin a hankali zuwa matsakaicin tare da alamar "" kuma sake gwada bindigar.

5, Glue gun quality ba shi da kyau.Idan yana da ƙananan maɗaukaki, matsa lamba na gunkin manne bai isa ba kuma ta yaya zai iya zama marar ƙarfi?

Kelin epoxy gap filler manufacturer ya kasance yana ba abokan ciniki sabis mai inganci, ƙwararrun ƙungiyar gini da ke sadaukar da sabis a gare ku, ƙawata rayuwar ku, sanya gidanku ya fi kyau.