Gida > Labaran masana'antu > Farin fale-falen da farin toka
Takardar shaida
Biyo Mu

Farin fale-falen da farin toka

Farin fale-falen da farin toka

2021-03-17 09:43:22

Kelin mai sana'ar tayal grout sealer ya samar da kayan goge mai tayal tare da launuka iri-iri, wanda za'a iya yi da tayal ɗaya ya dace da launi ɗaya. A wannan lokacin, akwai wasu mutane da suka zaɓa da wahala, ba su da abin da launi ya dace da tayal yumbu na gida. A yau za mu ba da shawarar haɗakar launi mai daidaitaccen wasa.

White tayal yumbu ya kasance sananne koyaushe, shine zaɓi na farko ga yawancin dangi waɗanda suke son salo mai sauƙi saboda shi yana da sauƙaƙe kuma yana da sauƙi kuma yana da tsabta da tsari. Amma fa'idodi na farin tayal yumbu ba shine ɗauka ko jure datti ba, musamman ratar datti a bayyane yake musamman, yana tasiri sosai game da tasirin gaba ɗaya, don haka zaka iya zaɓar amfani da samfuran kayan kwalliya don kawata su. Don haka wane launi na gogaggen tayal don zaɓar kyakkyawan sakamako?

 

 

Idan farin yumbu farin da farin goro zai yi kama da girma, talakawa. Mai ba da shawarar kowa ya dace da daidaitaccen salon a nan. Farin yumbu fari da gurnani mai toka, wannan haɗuwa na iya haifar da tasirin ado gabaɗaya don haɓaka matakin, mai sauƙi da ci gaba, amma kuma yana nuna ɗan jin sanyi, musamman dacewa da bin ƙananan tasirin abokan.

 

 

Farin yumbu farin yumbu na iya yin ado da sararin gidan gaba ɗaya, yin amfani da gurnin launin toka mai sauƙi don gyara, yin bangon, ƙasa gabaɗaya ta halitta ce kuma cikakke. Hakanan bari buɗewa tsakanin tayal yumbu a lokaci guda iya iyawa, dacewa a nan gaba mai tsabta da tsabta. Shin kun koyi irin wannan sassauƙar ladabi?